starryskyTH
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Starry Sky Fan club in thailand [Community]

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สุมหัวชั่วคราว

Go down 
iFON
Yuna*
junchan2406
kotori
Kokoro
marionette d.
taika na na
miyaji-min
northstar
sakutaka
hiharaki
Nuttopop
jinyoung
morino
ployvychan
•AmaNe•
hanazakari
Chiaki
starryjuro
Ellina
itoe
piekai
Inne
ziaziany
28 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Chiaki

Chiaki

สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeSat Jul 24, 2010 1:42 am

ขอคั่นเรื่องซีเรียสเล็กน้อย
แล้วฤดูกาลนี้มันก็มาถึงแล้ว เร็วเกินคาด Shocked
ฤดูกาลแห่ง After season รวมดาว ฮา
(ฤดูพ่วงแถมหลังฤดูหลัก นำมาซึ่งพายุการเสียเงินเสียทอง T T)
ขึ้นไปข้างบน Go down
starryjuro
WorldAdmin
WorldAdmin
starryjuro

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeSat Jul 24, 2010 4:49 am

Chiaki พิมพ์ว่า:
ขอคั่นเรื่องซีเรียสเล็กน้อย
แล้วฤดูกาลนี้มันก็มาถึงแล้ว เร็วเกินคาด Shocked
ฤดูกาลแห่ง After season รวมดาว ฮา
(ฤดูพ่วงแถมหลังฤดูหลัก นำมาซึ่งพายุการเสียเงินเสียทอง T T)

ปกออกแล้วเหรอเนี้ย ค่อยยังชั่วหน่อย ฮ่าๆ ไม่แหว๋วแต๋วจ๋าแบบ 4koma เป็นดีที่สุด Razz เฮ้ย ครบคู่เลยนะ อิอิ โมโซอีกแล้ว ฮ่าๆ

เรื่องนั้น พี่เชื่อว่า ทุกคนที่ลงชื่อบริจาค คงไม่ได้คิดแบบนั้นกันหรอกนะ (แต่ก็พูดเผื่ออะไรหลายๆอย่าง พี่ก็ว่า อืม ดีแล้ว พูดบอกไปเพื่อความเข้าใจตรงกัน)

ท้ายนี้พี่จะบอกว่า

ธณานัติ พี่ก็รับนะ tongue ฮ่าๆ
https://starryskyth.thai-forum.net
itoe

itoe

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeSat Jul 24, 2010 10:07 am

อ้างอิงจาก :
แง๊ อยากขอโทษทุกคนที่ร่วมบริจากไม่ได้ค่ะ
ไปอ่านรายละเอียดทางธนคารมา รู้สึกค่าโอนเงินจะมากกว่าเงินที่โอนอิกค่ะ สู้ไม่ไหว T _ T

ไม่เป็นไรคะ พี่ก็บอกแล้วนี้ว่าใครมี ใครพร้อม ใครสะดวก
ไม่ได้บังคับ ไม่ต้องทุกคนก็ได้คะ โอนมาจากที่นั้นมันหลาย
นะคะ แค่มีใจอยากจะช่วย ก็ดีแล้วคะ ขอรับน้ำใจนั้นเอาไว้
นะคะ

ออมซัง ที่ออมซังบอกว่า Radio ยังสนใจอยู่หรือเปล่า
ก็ยังสนคะ คือ เป็นแบบว่าชอบลืมวันตลอดนึกได้ก็เลย
ไปแล้วตลอดเลยไม่ได้ไปเก็บเองเลยสักครั้งคะ

เออ...ปกงามอีกแล้ว..... โรคจิตกับหนังสือเป็นพิเศษ....
เฮอะ ๆ ๆ
seren

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeSat Jul 24, 2010 4:41 pm

ปกออกแล้วเหรอคะเนี่ย สวยอีกแล้ว >w<

เกมออกอาฟเตอร์ฯ คอมมิคก็ไม่น้อยหน้าเลยนะเนี่ย 55+
Ae+t@n

Ae+t@n

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeSun Jul 25, 2010 10:11 am

มาแล้วจ้า Very Happy
ตามหาที่อยู่ใหม่ตั้งนาน แอบช็อค Crying or Very sad บ้านเก่าเราหายไปไหน เศร้า

คิดถึงทุกคนนะคะ จะพยายาม Support เต็มที่เท่าที่ทำได้จ้า
Inne

Inne

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeSun Jul 25, 2010 6:38 pm

อร๊างงง สมาชิกเก่าเริ่มกลับมารวมตัวแล้วสินะคะ
คิดถึงทุกๆคนมากค่ะ ♥♡(。→∀←。)♡♥
http://innenilla.exteen.com/
Chiaki

Chiaki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 8:33 am

เอาภาพที่เจอมาให้ดูเล่นค่า
ไม่รู้มีใครเคยโพสที่บอร์ดเดิมไปรึยังนะคะ (หรือไม่ก็เคยเห็นกันแล้ว)
แบบว่าเราพึ่งเห็นอ่ะค่ะ แหะๆ Embarassed

สุมหัวชั่วคราว - Page 5 SS_Spsp

น่าจะมาจากสปริงค์พีเอสพีนะคะ ที่โยคุงส่งจม.มาหา
Ellina

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 12:42 pm

ู^
^
ดาเมจ อ่อกกกกกกก
ยังไม่ได้เล่นเลย มัวแต่ติด persona 555+
พ่อโยคุงก็มีหงอนแฮะ สมเป็นพ่อลูกจริงๆ(?)
สงสัยต้องควักมาเล่นซะแล้ว ฮะฮะ
seren

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 7:30 pm

เพิ่งเห็นภาพนี้ค่ะ จิอากิซัง >_<

โฮกกกกกกก ซีจีใหม่นี่แต่ละอันสุดยอดทั้งนั้นเลย
taika na na

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 8:39 pm

// taika na na K.O.

มายก๊อออดดดด โยคุงน่ารักมากอ่า
พิมซื้อ psp มาแล้วค่ะ แต่ไม่มีตังซื้อเกม ๕๕๕

อยากอ่าน after seasons จังเลยค่ะ
มีทั้ง ๓ หนุ่มที่เราหลงใหล แค่เห็นหน้าปกก็อยากกรี๊ด ดิ้น ๆ แล้ว อร๊าาางง >_<

Nuttopop

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 9:07 pm

ที่เราเล่นมายังไม่ได้ซีจีนี้เลยค่ะ เป็นขวัญตาจริงๆ What a Face
iFON

iFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 9:26 pm

รูปนี้สึกิโกะจังมีตาแฮะ >w<
เพื่งจะเคยเห็น Embarassed
http://ameteru.exteen.com
piekai

piekai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 9:45 pm

ฮากกกกกกกกกกกกกก

พ่อโยคุงเหมือนโยคุงจริงๆ//จงอยพ่อลูกน่ารักที่สุด!!!!
Inne

Inne

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 10:35 pm

กรี๊ดดดดดดดดดดดด ยังไม่ได้ซีจีนี้ค่ะ
(เป็นภาพสุดท้ายที่เ้ก็บไม่ได้!! 55555+)
ตั้งแต่เมมพังไป เลยไม่กล้าขอพี่ชายมาเล่นเลยค่ะ orz
http://innenilla.exteen.com/
iFON

iFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 11:16 pm

แอบไปเล่นอะไรมานิดหน่อย *ฮา*

กันไม่ขึ้น http://spamtheweb.com/ul/uploads/2662010/750_top_movie.swf

ข้างบนนั้นใช้แฟลชเล่นนะคะ คลื้กดูที่ลิ้งจะเป็นอันใหญ่เบิ้ม

ความจริงภาพ after spring อันใหญ่มาก 555
อันนี้แคปมาค่ะ ถ้ามีกันแล้วก็ขออภัย =w=;;
*คำเตือน รูปใหญ่มาก 555
http://ameteru.exteen.com
ElimZ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeMon Jul 26, 2010 11:44 pm

สวัสดีค่ะ เพิ่งสมัครใหม่ค่า (ดูเหมือนจะมาเวลาไม่ค่อนดีเท่าไหร่?)
ชื่อยิ้มนะคะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

จะขอถามอะไรซักหน่อย
คือเราโหลดตัวเกมมาแล้วน่ะค่ะ
แต่ว่าตรงข้อความมันไม่เป็นภาษาเลย
คือเป็นภาษาอังกฤษปนญี่ปุ่นแบบไม่เป็นศํพท์ จะแก้ยังไงดีคะ
มีคนแนะนำให้โหลดใหม่เลย ...แต่เราไม่อยากโหลดอีกค่ะ ลากเลือด...
ขอบคุณนะคะ

แล้วก็ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านค่ะ
starryjuro
WorldAdmin
WorldAdmin
starryjuro

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 12:31 am

เป็นแนวภาษาต่างดาวรึเปล่า? มีวิธีแก้นะ แต่ ไม่มีเวลาบอกตอนนี้อ่ะ

ให้คนอื่นตอบละกัน ขอตัวไปสร้างบ้านก่อน
https://starryskyth.thai-forum.net
ziaziany

ziaziany

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 1:26 am

อ้างอิงจาก :
ให้คนอื่นตอบละกัน ขอตัวไปสร้างบ้านก่อน
มาตอบแทนค่ะ จริงๆคนตอบก็เป็นพี่โร่อยู่ดี เซียแค่เอาลิงค์มาให้เฉยๆ 555+ เรื่องสร้างบ้านสู้ๆนะคะ เอาใจช่วย (เพราะสติปัญญาช่วยไม่ได้ กร๊ากก)

สวัสดีค่ะยิ้มซัง ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
เอาเป็นว่า ลองตามลิงค์นี้ไปดูนะคะ (บลอกของพี่โร่ รีพลายข้างบนแหละค่ะ พี่เค้าเคยเขียนไว้)
http://juro.exteen.com/20091024/hbd-okamoto-drama-cd-ss-in-spring
รูปโดนลบไปหมดแล้ว แต่ลองอ่านเนื้อหาดูน่าจะพอทำได้นะคะ ถ้ามีปัญหาตรงไหนถามได้ค่ะ
ไม่ต้องโหลดใหม่ก็ได้ค่ะ Smile

แก้ไขล่าสุดโดย ziaziany เมื่อ Tue Jul 27, 2010 1:27 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://crezia.exteen.com/
Chiaki

Chiaki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 1:26 am

ยินดีต้อนรับค่ะยิ้มซัง ตอนนี้บอร์ดเดิมพึ่งล่มไป กำลังรวมตัวกันตั้งเสาบ้านใหม่ค่า Very Happy
ที่นี่เป็นบอร์ดเฉพาะกิจ เพราะงั้นหลังจากนี้ก็ลองตามไปบอร์ดใหม่หลังสร้างเสร็จได้นะคะ

ตอบคำถามยิ้มซัง เราก็ไม่ค่อยรู้เท่าไหร่นะคะ (ที่จริงบอร์ดเก่ามีกระทู้ที่ว่าด้วยปัญหาภาษาต่างดาวอยู่ แต่มันปลิวไปแล้ว)
ก่อนอื่นต้องถามว่าได้เปลี่ยนภาษาของเครื่องคอมรึยังคะ
คือก่อนเล่นเกมส์ภาษาญี่ปุ่นทุกครั้งต้องไปเปลี่ยนภาษาตามนี้ค่ะ
Control Panel >>> Change Display Language >>> เปลี่ยน Language non-Unicode Programs เป็น Japan
หัวข้อในการเปลี่ยนภาษาอาจไม่เหมือนอย่างที่ว่ามาทีเดียวนะคะ ขึ้นอยู่กับรุ่นวินโดวด้วย
ถ้าเล่นบ่อยๆก็ตั้งเป็นภาษาญี่ปุ่นค้างไว้ไม่ต้องเปลี่ยนกลับหลังเลิกเล่นก็ได้ค่ะ (เปลี่ยนบ่อยๆเครื่องอาจรวน)
แต่มีผลข้างเคียงคือบางครั้งในส่วนของวินโดวจะเป็นภาษาญี่ปุ่น อาจจะเป็นpop-upที่เด้งๆขึ้นมา หรือในส่วนของเว็บเพจบางตัวนะคะ
บางเกมส์ไม่เปลี่ยนภาษาอย่างข้างบนก็เล่นได้ แต่บางเกมส์มันก็จะเปิดไม่ขึ้นเลย
ทีงี้เห็นอาการที่ยิ้มซังว่ามา ถามอีกว่ามีใช้โปรแกรมช่วยแปลอะไรแบบนี้รึเปล่า ถ้ามีก็รอคนอื่นมาตอบนะคะเพราะตรงนี้ไม่คล่องค่ะ
เห็นที่บอร์ดเดิมมีคล้ายๆตัวแก้ไขภาษาต่างดาวที่ลงแล้วหายหรือยังไงด้วยนี่แหละค่ะ
แล้วก็มีหลายคนที่แก้ไม่หายจริงๆแต่อยากเล่น ในบอร์ดเดิมก็มีคนทำไกด์ไว้เป็นตัวเลขลำดับช้อยที่เลือกให้ ก็เลยเล่นได้กันค่ะ
(ฟังแต่เสียงเอา) ถ้าแก้ไม่ได้แต่อยากเล่นอยากจบรูทจริงๆก็รอตอนบอร์ดใหม่เปิดแล้วตั้งกระทู้ขอได้นะคะ คนใจดีเยอะ
ไม่รู้ว่าช่วยอะไรได้รึเปล่า แหะ ยังไงก็ขอให้คอมหายป่วยนะคะ cheers
ziaziany

ziaziany

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 1:29 am

ตอบชนกันซะงั้น ไม่เป็นไรเนอะ
ถือว่าเป็นการต้อนรับที่อบอุ่นแล้วกัน 555+

เสริมนิดนึงว่า อันที่เราตอบกับอันที่จิอากิซังตอบเป็นคนละวิธีกันนะคะ
อย่าสับสน ยังไงก็ลองดูวิธีที่ใช้ได้แล้วกันเนอะ

ขอโทษในความไม่สะดวกด้วยนะคะ
Chiaki

Chiaki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 1:36 am

ฮ่าๆ ไม่เป็นไรเนอะ คนละวิธีๆ ที่เซียจังบอกเป็นวิธีขั้นสูงขึ้นไปหน่อย
อันที่จิ๊กกี้บอกเป็นขั้นพื้นฐานค่ะ สำหรับการเล่นเกมส์ยุ่นบนคอม clown
แหมๆ ต้อนรับกันอบอุ่นไประวังน้องใหม่เข้ากลัวเผ่นเเน่บนะ อิอิ rabbit
ziaziany

ziaziany

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 1:46 am

จริงๆตอบวิธีนั้นเพราะว่าทำวิธีที่ออมซังทำไม่เป็นค่ะ (กาก 555+)
ไม่มีอะไรน่ากลัวค่ะ 555+
northstar

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 4:16 am

ยินดีต้อนรับนะน้องยิ้ม นี่พี่ดาวเอง Cool

เพิ่งขุดสปริงพีซีมาเล่นใหม่ค่ะ (ช้ำใจไม่มี psp) ปรากฎเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาคอมรวนมั่วซั่วเลย

เลยขี้เกียจเปลี่ยนมันแล้ว ต่างดาวก็ได้ฟะ ดูโพยแล้วเดาช๊อยส์เอา ลุ้นไปอีกแบบ 555
สังเกตช๊อยส์ที่เป็นชื่อหนุ่มๆแต่ละคน จะดูง่ายหน่อย เล่นจนจำตัวต่างดาวได้แล้ว กร๊ากกกก

จบโยคุงไปคนเดียว จดโพยเป็นตัวเลขไว้แล้ว ที่เหลือรอหลังสอบเสร็จไว้จะเล่นให้ครบ
ElimZ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 10:34 am

ขอบคุณทุก ๆ ท่านมากค่ะ ต้อนรับกันอบอุ่นมาก

ส่วนวิธ๊แก้ลองดูแล้วค่ะ ปรากฏว่ามันบอกว่าให้ไปหาแผ่นวินโดว์มาลง?
ทั้งสองวิธีเลยค่ะ...
แล้วคือแผ่นนี้นี่ ที่บ้านก็ไม่มีซะด้วย
แบบนี้มีให้โหลดมั้ยคะ? (ความรู้ด้านคอมไม่ไหวแล้วจริง ๆ ...)
ยังไงก็ขอบคุณทุกคนมากค่ะ
ziaziany

ziaziany

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 5 Icon_minitimeTue Jul 27, 2010 2:43 pm

วิธีที่เซียบอกไม่ต้องใช้แผ่นวินโดว์นะคะ ตอนเซียทำก็ไม่ได้ใช้ค่ะ
เห็นตอนนี้ exteen ล่ม เข้าไม่ได้ถึงบ่ายสอง จะลองอธิบายอีกทีนะคะ

วิธีของออมซังเป็นวิธีประมาณเปลี่ยนโลเกชั่นในวินโดว์ ถ้าเกิดว่าไม่ได้ลงไฟล์ภาษาญี่ปุ่นพวกฟอนต์ ฯลฯ ไว้แต่แรกมันจะโวยวายเอาแผ่นตอนหลังค่ะ ส่วนวิธีที่เซียพูดถึงเป็นการงโปรแกรมช่วยอ่านภาษญี่ปุ่นค่ะ
เซียอัพโปรแกรมให้แล้ว โหลดได้ที่นี่นะคะ
(ไม่ต้องโหลดเกมใหม่แต่ต้องลบเกมออกก่อนแล้วค่องลงใหม่ด้วยโปรแกรมช่วยนี้นะคะ)
พอเปิดโปรแกรมขึ้นมาก็กด next ไปจนถึงหน้าที่ 1 ในรูปล่างค่ะ
สุมหัวชั่วคราว - Page 5 App1
พอถึงหน้านั้นแล้วก็กด browse เลือก setup ตามรูปค่ะ (ไฟล์ setup ในแผ่น)
พอเลือกจากรูปที่ 2 เสร็จ กด next จะตัดมาหน้าที่ 3
ตรงที่เลือกภาษาก็เลือกภาษาญี่ปุ่น(ตามหลักจะอยู่อันสุดท้ายเลยค่ะ)ตามรูที่ 3
พอกด next จะเข้าสู่รูปที่ 4 (ตรงช่องี่มีให้ติ๊กเตรื่องหมายยังไม่ต้องเลือกนะคะ ให้มันว่างๆไปก่อน) เลือก Finish ก็เป็นอันเรียบร้อยค่ะ

พอผ่านขั้นตอนข้างบนไปแล้วตัว setup ก็จะรันขึ้นมา (จะเห็นว่ามันจะเริ่มอ่านภาษาญี่ปุ่นออกแล้ว แต่ยังมีอันที่มันไม่อ่านอยู่ก็ไม่ต้องตกใจค่ะ) ลงเกมตามปกติเลยค่ะ

พอลงเกมเสร็จแล้วก็จะมารันเกมกัน
ทำเหมือนข้างบนเลยค่ะแต่ทีนี้ พอกด browse ให้เลือกตัวโปรแกรมจากไดรเวอร์ที่ลงไว้ (ถ้าลงแบบตามมันไปเรื่อยๆ ไม่ไได้ปรับอะไรก็จอยู่ที่ C:\Program Files\asgard\Starry☆Sky~in Spring~ แล้วเลือก starrysky_spring.exe ค่ะ)
พอเปิดไฟล์นี้มาแล้วก็เลือกภาษาญี่ปุ่นเหมือนเดิมค่ะ แต่พอถึงหน้าสุดท้าย ให้เลือกทำเครื่องหมายถูก ตรง Create a shortcut .....(ขีเกียจพิมพ์) ด้วยค่ะ เพื่อความสะดวก

ทีนี้ เกมก็จะอ่านภาษาญี่ปุ่นออกเป็นตัวเป็นตนแล้วค่ะ

note : หลังจากนี้ถ้าเราเลือสร้าง shortcut ไว้ (โดยการใส่เครื่องหมายถูก) เราจะเข้าเกมได้โดย กด start ที่แถบเมนูข้างล่าง เลือก programs แล้วก็ microsoft applocale แล้วเลือก starrysky_spring ได้เลยค่ะ แต่ถ้าเราไม่ได้ทำ shortcut ไว้ จะเข้าเกมใหม่ก็ต้อง ทำเหมือนเข้าเกมครั้งแรกใหม่น่ะค่ะ

พอกดเข้าไปโปรแกรมอาจจะโวยวายเล็กน้อยก็กด OK ไปค่ะ เข้าได้เหมือนเดิม

ปล. ขอบคุณยิ้มซังนะคะที่ไปตอบกระทู้ที่เซียตั้งไว้ ไปอ่านมาแล้วค่ะ
ว่าแต่ under-taker เหรอคะ
เซียจำได้ว่าในบอร์ดเก่าก็มีคนๆนึงใช้ username ว่า undertaker นะคะเนี่ย... ไม่รู้คนเดียวกันป่าว?
แต่เห็นบอกว่าเป็นสมาชิกใหม่ คงไม่ใช่มั้งเนอะ...

แก้ไขล่าสุดโดย ziaziany เมื่อ Tue Jul 27, 2010 2:47 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

สุมหัวชั่วคราว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 5 จาก 6ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next