starryskyTH
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Starry Sky Fan club in thailand [Community]

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ

Go down 
marionette d.
nanakochan
miyaji-min
t4TsUk1
Yumi
Nuttopop
piekai
sakutaka
Orion
yuki
starryjuro
hanazakari
Ellina
Inne
haro_exia3
ElimZ
seren
jinyoung
iFON
northstar
Chiaki
ziaziany
26 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Chiaki

Chiaki

แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ   แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 4:45 pm

อ๊าก โดนระเบิดดาวเหนือซัง bom ฟิกชุดนี้เท่มากมาย แต่ไม่มีตังค์ โฮ Crying or Very sad
อ๊ะ กระทู้แนะนำตัวนี่นา ฮะๆ แต่ว่าอีกไม่นานบอร์ดใหม่ก็จะใช้ได้แล้วเนอะ นอกเรื่อง เผ่นๆ rabbit
ขึ้นไปข้างบน Go down

แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ   แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 7:24 pm

Embarassed
ไม่ได้มาอัพเดทชีวิตนานแหะ
ยังไงตอนนี้ก็ขอใช้
ชื่อเดิมไปก่อนนะก่ะเดี้ยวพอได้โฮส์ตใหม่แล้วอาจจะเปลี่ยนแหะๆ
ชื่อเดิม Marionette D. รูปน้องแมวที่บ้านมาแทน

(แต่ไม่รู้ว่าทุกท่านยังจะจำยูได้ไหมฮ่าๆๆ//ซับน้ำตา)
ployvychan

ployvychan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ   แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 31, 2010 7:52 pm

หน้าเดิม ชื่อเดิม ployvychan ค่ะ *3*
//ไม่ได้โผล่ศีรษะมานานมาก กร๊าซซซซ
vanilamae

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ   แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 01, 2010 10:53 am

มาใหม่ค่า >////<

เพิ่งเล่นเกมไปได้ไม่นาน แบบว่า....ชอบอ่า
ชอบริวค่ะ ><

ฝากตัวด้วยค่า
FFFatalframe

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ   แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 01, 2010 7:55 pm

แนะนำตัวค่ะ.....เพิ่งมาใหม่

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน..ฝากตัวด้วยนะคะ

มีเรื่องสงสัย...อยากถามว่า CD Box Starry sky

มันหาจากไหนหรอ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะ ???
ziaziany

ziaziany

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ   แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 01, 2010 9:27 pm

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคะ

ตอบคำถาม คือเท่าที่รู้มาฮันนี่บี(ค่ายเจ้าของเกม)ไม่เคยทำ boxset นะคะ แยกขายเป็นภาคๆไปค่ะ

แต่เคยเห็น boxset ที่ร้านขายเกมร้านนึงทำขายค่ะ ปกติร้านนั้นเขาจะขายเกมจีบหนุ่มแผ่นไรท์น่ะค่ะ ขายราวๆแผ่นละร้อยกว่าๆนะคะ
เคยเห็นช่วงนึงที่ร้านเขาจะทำ boxset มาขาย ต้องจองก่อนค่ะ เพราะเขาจะให้ที่อื่นปั๊มแผ่นให้อีกที (ต้องสั่งตามยอด)
ถ้าสนใจก็ PM มาถามลิงค์เว็บของทางร้านได้นะคะ (ไม่อยากแปะโฆษณา เพราะไม่ได้มีส่วนได้เสียกับทางร้านค่ะ)
http://crezia.exteen.com/
starryjuro
WorldAdmin
WorldAdmin
starryjuro

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ   แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ - Page 2 Icon_minitimeSun Aug 01, 2010 9:48 pm

สั่งทางพี่ก็ได้ อิอิ // โดนโบก
https://starryskyth.thai-forum.net
kj-dolphin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ   แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 08, 2010 5:02 pm

จำยูสเก่าไม่ได้แล้วง่าาาาาา
มันคล้ายๆยูสนี้ ไม่แน่ใจว่ามี-หรือไม่มี
อิอิ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

แบบสำรวจเกี่ยวกับสมาชิกค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2