starryskyTH
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Starry Sky Fan club in thailand [Community]

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สุมหัวชั่วคราว

Go down 
iFON
Yuna*
junchan2406
kotori
Kokoro
marionette d.
taika na na
miyaji-min
northstar
sakutaka
hiharaki
Nuttopop
jinyoung
morino
ployvychan
•AmaNe•
hanazakari
Chiaki
starryjuro
Ellina
itoe
piekai
Inne
ziaziany
28 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
ผู้ตั้งข้อความ
miyaji-min

สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 4:44 pm

Go go go~~ Starry sky TH go go~~ แบบไหนไม่เกี่ยง
ขอให้มีที่พักผ่อนคลายเครียด(บอร์ดนะไม่ใช่สปา...อิๆ) เสียเงินไม่ว่า แต่อย่าล่ม เอิ๊กๆ
สู้ๆ ค่ะ น้อมรับทุกการตัดสินใจ ถ้าต้องเสียเงินใส่ชื่อมินเข้าไปได้โลดพี่โร่
สู้ๆ สต๊าฟบอร์ดทุกคนนนน cat
ขึ้นไปข้างบน Go down
starryjuro
WorldAdmin
WorldAdmin
starryjuro

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 5:08 pm

miyaji-min พิมพ์ว่า:
Go go go~~ Starry sky TH go go~~ แบบไหนไม่เกี่ยง
ขอให้มีที่พักผ่อนคลายเครียด(บอร์ดนะไม่ใช่สปา...อิๆ) เสียเงินไม่ว่า แต่อย่าล่ม เอิ๊กๆ
สู้ๆ ค่ะ น้อมรับทุกการตัดสินใจ ถ้าต้องเสียเงินใส่ชื่อมินเข้าไปได้โลดพี่โร่
สู้ๆ สต๊าฟบอร์ดทุกคนนนน cat

cheers เย้ น้องมินจะออกตังค์ให้ทุกอย่างเลยชิมิ ฮ่าๆ cheers

ออนหน่อยสิ ไหนๆก็แอดเอ็มละ ในเมื่อเป็นผู้บริจาค เข้าไปนั่งเม้าท์ เอ้ย นั่งประชุมกะสภานักเรียนหน่อยนะ
Very Happy
https://starryskyth.thai-forum.net
miyaji-min

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 6:28 pm

ก็มินช่วยอย่างอื่นไม่ได้หนิพี่โร่
ทำบอร์ดก็ไม่เป็น วาดรูปก็ไม่ได้(ชีวิตไร้ค่า ฮืออออ เว่อร์ไปป่าว? ฮ่าๆ)
เค้าอยากมีส่วนร่วมบ้าง ได้ช่วยบ้าง อะไรอย่างนั้นน่ะค่ะ cat
piekai

piekai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 7:13 pm

ร่วมกนบริจาคกันก็ได้ค่ะ พายโอเค เต็มที่เลย!!!! Smile

ขอแค่มี่ที่อยู่ที่คุยกันสนุกๆเหมือนก่อนก็พอแล้วค่ะ Wink

Kokoro

Kokoro

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 7:19 pm

เอตโต...สวัสดีค่ะทุกๆคน โคโคโระเองนะคะ (ยังมีชีวิตอยู่ค่ะ ฮา)

ก่อนอื่นขอแสดงความเสียใจกับ ipbfree ด้วยนะคะ เสียดายความทรงจำที่อยู่ในนั้นจริงๆ Crying or Very sad
ยังคงแอบหวังให้บอร์ดสามารถกู้กลับมาได้อยู่ แม้ว่าจะมีโอกาสน้อยนิดก็ตาม...

และขอโทษทุกคนด้วยที่หายหน้าหายตาไปนาน แถมไม่เล่นทั้งบล๊อก ทวิตเตอร์อีกต่างหาก Neutral
(แต่ส่งข้อมูลรายงานตัวไปให้อิโตเอะซังเรียบร้อยแล้วค่ะ จะได้ไม่พลาดอะไรไป)

ตามมาบอร์ดนี้ถูกเพราะบางครั้งแอบแว้บไปเข้าบอร์ดเก่า แต่สงสัยว่าทำไมบอร์ดเก่าเข้าไม่ได้นานเกิน
เลยแวะไปหาข้อมูลจาก blog ของเซียซังค่ะ เลยได้ทราบข่าวร้าย เฮ้อ...

ส่วนบอร์ดใหม่ ขอลองเสนอที่อยู่ใหม่เป็น http://www.freeforums.org/
เพราะเห็นทาง Reborn Thai Fanclub ใช้มานานพอดูเหมือนกันค่ะ สักสามปีได้แล้วมั้ง...แต่ไม่รู้ว่าฟังก์ชันเป็นแบบไหนบ้าง

ไม่ได้โพสนานรู้สึกจะจับต้นชนปลายไม่ค่อยถูก เอาเป็นว่าคิดถึงทุกคนนะคะ ถึงจะไม่ค่อยโผล่มาก็เถอะ ฮาาา

และช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย อย่าลืมรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ flower

ps. ยังคงรอดูอนิเมะหนุ่มๆอยู่นะจ๊ะฮันนี่บี หนึ่งในสิ่งยึดเหนี่ยวจิตใจของเราเลยนะคะนั่น 5555+
ziaziany

ziaziany

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 7:57 pm

กรี๊ดดดด โคโคโระซังงง คืดถึงมากกๆๆๆ เลยค่ะ // กอดดด
รบกวนขอเมลหน่อยได้มั้ยคะ จะได้ติดต่อสะดวก PM มาหาเลยนะคะ ถ้าเข้ามาเห็น
เสียดายบอร์ดเก่าจริงๆค่ะ ดีใจจังที่ได้เจอกัน ยังนึกอยู่เลยค่ะว่า ไม่รู้จะตามหาโคโคโระซังที่ไหน
http://crezia.exteen.com/
morino

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 7:58 pm

ลงเมล์ทิ้งโชว์กันเลยดีกว่า 555555555555555555+
•AmaNe•

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 8:25 pm

ตอนนี้ก็ค่อยๆทะยอยกันกลับมาแล้วสินะคะ ;w; ดีจังค่ะ //กอดยู+โคโคโระซัง

เป็นกำลังใจให้พี่โร่ แล้วก็คุณมดทุกคนด้วยนะคะจะได้มีบ้านใหม่เร็วๆ ><

ถ้าบอร์ดใหม่ เราก็ยินดีช่วยสนับสนุนนะคะ จะได้ช่วยแบ่งๆ แชร์ๆกันไปด้วยเนอะคะ ^^

อยากรู้แล้วจังว่าเล็งๆที่ไหนกันไว้บ้าง จะรอล่ะกันนะคะ><
northstar

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 9:38 pm

เรื่องระดมทุน ช่วยกันคนละนิดคนละหน่อย พอรวมกันแล้วก็ได้เยอะอยู่นะคะ

จะช่วยสนับสนุนด้วยอีกแรงค่ะ

รอข่าวจากพี่โร่และมด ^^
jinyoung

jinyoung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 10:27 pm

น่าจะมีการแนะนำตัวสมาชิกอีกรอบ
ให้แปะเมลล์หรืออื่นๆ อีกมากกมายด้วยเลยดีมั้ยนะ

แบบนี้พอย้ายไปไหนจะได้คิดต่อกันง่ายขึ้นด้วย แบบนี้ดีมั้ยนะ
http://my.dek-d.com/jinyoung
hanazakari

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeSun Jul 18, 2010 10:36 pm

เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนนะค่ะ
ถ้าบอร์ดใหม่ก็ยินดีช่วยสนับสนุนอีกแรงค่ะ
starryjuro
WorldAdmin
WorldAdmin
starryjuro

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeMon Jul 19, 2010 2:35 am

Embarassed minasan arigatou~

ช่วงนี้พี่อาจไม่ว่างมาตอบมาก (แต่เดี๋ยวคนอื่นๆจัดการแทน ฮ่าๆ) ก็ ยังไงจะส่งข่าวอีกทีจ้า
ตอนนี้ได้เล็งไว้ที่หนึ่งแล้ว ก็คงจะ ที่นี่แหละนะ รอรายละเอียดจากเค้าอยู่ ไม่นานเกินรอจ้า
https://starryskyth.thai-forum.net
Ellina

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeMon Jul 19, 2010 6:03 am

พี่โร้สู้เค้าค่ะ~~

พ้นวันศุกร์ไปเค้าจะเป็นอิสระแล้ววววว ฮากกกก
มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะคะ > 3<

//ไปสอบละค่ะ แง้ TT
ziaziany

ziaziany

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeMon Jul 19, 2010 1:11 pm

ตอนนี้ได้รายละเอียดมาเพิ่มในระดับนึงแล้วค่ะ คิดว่า อยู่ในขั้นการตัดสินใจนะคะ
ถ้าเป็นโฮสต์ที่พี่โร่พูดถึงก็น่าจะราวๆ 600 นิดๆ ค่ะ (แต่ทางโฮสต์เขาแนะนำ 1000 ให้)
อาจจะต้องเข้มงวดกว่าเิดมสำหรับบอร์ดใหม่นะคะ.....

วันนี้เข้ามาแค่แจ้งข่าวให้ทราบน่ะค่ะ ไปล่ะ
kotori

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeMon Jul 19, 2010 1:43 pm

รู้สึกแปลก ๆ ไม่ชินไม้ชินมือ สวัสดีทุกคนอีกครั้ง เฮอะ เศร้ามากพึ่งจะได้คุยกับทุกคนได้ไม่เท่าไรเอง ไม่นึกว่ามันจะเกิดขึ้น เห็นด้วยกับ jinyoung ซังว่าควรจะแนะนำชื่อบอร์ดเก่า เมล์กันใหม่ด้วย เพราะเราก็แอบเปลี่ยนชื่อใหม่เหมือนกัน
Ellina

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeMon Jul 19, 2010 8:01 pm

เคมียากบัดซบมากค่ะ TT0 TT

//เกี่ยวมั้ย?

เรื่องเก็บเงินก็โอเคนะคะ แต่ต้องฝากเพื่อนโอน โฮกกก
หลังจากวันนี้ผ่านไปอย่างยากลำบาก ดังนั้น
ขอหายหัวไปซักพักนะคะ สอบเสร็จแล้วจะมาระเบิดตัวเองในนี้ ฮะฮ่าาา //โดนตบ
สอบเสร็จแล้วจะมาเสนอหน้าช่วยนะคะ!! //ใครต้องการหล่อนฮะ??

starryjuro
WorldAdmin
WorldAdmin
starryjuro

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeTue Jul 20, 2010 10:05 am

cheers สอบสู้ๆจ้า cheers

อีกสักพักคงได้ข้อสรุปกันนะ เรื่องบอร์ด รอหน่อยน๊า I love you
junchan2406

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeTue Jul 20, 2010 8:02 pm

starryjuro พิมพ์ว่า:
cheers สอบสู้ๆจ้า cheers

อีกสักพักคงได้ข้อสรุปกันนะ เรื่องบอร์ด รอหน่อยน๊า I love you

รับแซ่บค่า สู้ๆน๊าาามินนะซังงง >w<
Yuna*

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeTue Jul 20, 2010 8:17 pm

สวัสดีค่าุทุกคน แว่บมารายงานตัวแล้วค่ะ คิดถึงทุกๆคนจัง TvT

เพิ่งสอบช่วงแรกผ่านพ้นไปค่ะ ตอนนี้ได้วันหยุดอ่านหนังสืออาทิตย์นึงแล้วก็สอบช่วงสุดท้ายค่ะ

เรื่องโฮสก็พร้อมจะร่วมช่วยบริจาคค่ะ เพื่อบ้านของเรากลับมาอีกครั้งนึง ><

ถ้ามีอะไรให้ช่วยบอกได้เลยนะคะ ตอนนี้แอบแวะมาเล่นได้นิดนึง แต่ถ้าหลังสอบแล้วเต็มที่เลยค่ะ Smile !!!

ปล.ขอบคุณอิโตะเอะซังมากๆค่ะที่อุตส่าห์คอยอัพเดทข่าวให้ >.<
Nuttopop

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeFri Jul 23, 2010 2:13 pm

เมื่อกี้พึ่งดู OP PSP ภาค ซัมเมอร์ค่ะ

น่ารัก Embarassed Embarassed
iFON

iFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeFri Jul 23, 2010 3:19 pm

Nuttopop พิมพ์ว่า:
เมื่อกี้พึ่งดู OP PSP ภาค ซัมเมอร์ค่ะ

น่ารัก Embarassed Embarassed

ตอนพวกตัวจิบิผงกหัวโมเอะมากคะ !! >w<~
http://ameteru.exteen.com
morino

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeFri Jul 23, 2010 8:31 pm

หนูรอทำบุญบ้านใหม่ๆ บ้านใหญ่ๆ กฎยั่วเยี้ย ใครเกิดเหนื่อยและอ่อนเพลีย มาร้องเมี้ยวๆ ในบ้านใหม่กันเถอะลั่นล้า bounce
jinyoung

jinyoung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeFri Jul 23, 2010 8:33 pm

แอร๊ยยย พึ่งไปดูซัมเมอร์เมื่อกี้นี้~

ชอบรูปสึกิจังกับมิจจี้จังเลย สวยสุดๆ สุโค่ยๆ >w<!!
http://my.dek-d.com/jinyoung
taika na na

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeFri Jul 23, 2010 9:20 pm

แง๊ อยากขอโทษทุกคนที่ร่วมบริจากไม่ได้ค่ะ
ไปอ่านรายละเอียดทางธนคารมา รู้สึกค่าโอนเงินจะมากกว่าเงินที่โอนอิกค่ะ สู้ไม่ไหว T _ T

ziaziany

ziaziany

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สุมหัวชั่วคราว   สุมหัวชั่วคราว - Page 4 Icon_minitimeFri Jul 23, 2010 11:24 pm

ไม่ได้ผิดอะไรหรอกค่ะ
เพราะไม่ได้บังคับ แค่อยากช่วยจริงๆ ทุกคนก็ดีใจแล้วค่ะ
เรื่องบริจาคนี่อยากให้เป็นไปตาความสมัครใจค่ะ ไม่ใช่แฟชั่นที่ทำตามกันแล้วเอามายืด
เพราะงั้น ไม่ต้องซีเรียสนะคะ คนอื่นๆก็เหมือนกันค่ะ ที่พูดไม่ได้คิดว่ามีใครเป็นแบบนั้นนะคะ แต่กลัวจะมีคนคิดน่ะค่ะ

สุมหัวชั่วคราว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 6ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next